Giá Treo Tivi Di Động NB AVA1500-60-1P (32-75 Inch)
1.650.000đ
Trang chủ Giá Treo TiviGiá Treo Tivi Di Động Giá Treo Tivi Di Động NB AVA1500-60-1P (32-75 Inch)
Đánh giá:
(Có 1 đánh giá)
Bình luận: 0
Lượt xem: 32041
Hãng sản xuất: North Bayou
Tình trạng: Còn hàng
1.650.000đ
Tiết kiệm 450.000đ
Số lượng:
Yêu cầu gọi lại
  • GỬI
Thông tin
Tương thích màn hình: 32 – 75 inch
Tải trọng: 45 Kg
Chiều cao điều chỉnh: 1m – 1m5 ( tính từ tâm tivi xuống sàn nhà )
Trọng lượng đóng gói: 23 Kg
Phù hợp với loại màn: 32 inch, 40 inch, 42 inch, 43 inch, 45 inch, 48 Inch, 49 inch, 50 inch, 52 inch, 55 inch, 58 inch, 60 inch, 65 inch, 70 inch,
TAG: Khung treo tivi di động, giá đỡ tivi di động, khung treo màn hình tivi, Giá treo tivi 65 inch
Giới thiệu Giá Treo Tivi Di Động NB AVA1500-60-1P (32-75 Inch)
Giá treo tivi ava1500 đặt ở trong phòng khách
Giá treo tivi ava1500 đứng một mình, trên giá treo có tivi
Thiết bị phòng họp hội nghị trực tuyến NB AVA1500 chuyên dụng cho các màn hình cỡ lớn nên tới 65 inch.
Đặc điểm nổi bật của Giá Treo Tivi Di Động NB AVA1500-60-1P (32-75 Inch)
- Điều chỉnh độ cao theo mong muốn: Khung gắn kết phù hợp với hầu hết các màn hình tivi từ 32 đến 65 inch. Chiều cao của chân có thể được điều chỉnh bằng hai nút trên cột trung tâm, cho phép bạn đặt tivi ở bất kỳ chiều cao nào từ 40,5 đến 60 inch để xem tối ưu. Hơn nữa, nó có một khay trung bình điều chỉnh cho máy tính xách tay, thiết bị di động của bạn, hoặc các tiện ích khác.
So sánh giá treo AVA1500 ở phiên bản có và không có đế đặt camera
- Gắn kết TV linh hoạt: Giá treo màn hình TV di động AVA1500-60-1P 32-70 inch rất dễ lắp ráp nhờ hướng dẫn cài đặt video và hướng dẫn lắp đặt trực tuyến từng bước một. Nó đi kèm với tất cả các bu lông, miếng đệm và vòng đệm gắn bạn cần để phù hợp với bất kỳ TV màn hình phẳng lên đến 70 inch. Nó cũng có các ống rỗng dọc để quản lý cất dấu dây như Dây HDMI,… giúp cho thiết bị và phụ kiện của bạn được sắp xếp và gọn gàng.
Thông số kỹ thuật chi tiết của khung treo Tivi di động NB AVA1500-60-1P (32-75 Inch):
Thương hiệu
North Bayou
Model
NB AVA1500-60-1P
Chiều cao tối đa
1600 mm
Tải trọng
45 Kg
Chuẩn VESA
Từ 100×100 đến 600×400
Tương thích màn hình
32 – 75 inch
Chất liệu
Sắt SPCC sơn tĩnh điện, Ốp nhựa
Trọng lượng đóng gói
23 Kg
Giá Treo Tivi Di Động NB AVA1500-60-1P (32-70 Inch) chi tiết
Thông số kỹ thuật từng chi tiết của giá treo tivi AVA1500
Chi tiết các phần của giá treo tivi di động AVA1500
Khung treo tivi di động AVA1500 chi tiết phần ghép màn hình tivi
Mở hộp sản phẩm giá treo tivi di động AVA1500
Hình ảnh thông số kỹ thuật tương ứng của khung treo tivi di động AVA1500
Thông số
Giá Treo Tivi Di Động 1500
Giá treo tivi di động NB AVA1500-60-1P
Tương thích tivi
32 – 55 inch
32 – 70 inch
Tải trọng
30 KG
45 Kg
Trọng lượng giá treo
15 KG
23 Kg
Màu
Đen
Đen
Chiều cao tối đa
1600mm
1600mm